Karman ta Sanarwar Sirrin Duniya
An sabunta: 9 ga Maris, 2020
Sirrin ku yana da mahimmanci ga Karman, don haka mun haɓaka Bayanin Sirri na Duniya (“Sanarwa”) wanda ke bayanin yadda muke tattarawa, amfani, bayyanawa, canja wurin, adanawa, da kiyaye keɓaɓɓen bayaninka don ku sami duk abin da kuke buƙata don yin zaɓin da suka dace da ku lokacin ta yin amfani da mu gadaje ko ayyuka. Mun ƙuduri aniyar bin ƙa'idodin ƙa'idodin kariyar data dace da dokar ƙasa da ta dace a cikin ƙasar da kuke zama, aiki ko in ba haka ba ("Dokar Aiwatarwa").
Wannan Sanarwa ta shafi Kujerun marasa lafiya da aka jera a cikin namu Sashen kayayyakin da sauran Karman Kujerun marasa lafiya wanda ke nufin wannan Sanarwa. Lokacin amfani, kalmar “samfura” gabaɗaya ta haɗa da Karman da sabis na abokan haɗin gwiwa ko sabis na haɗin gwiwa, gidajen yanar gizo, ƙa'idodi, software da na'urori. Domin taimaka muku samun bayanan da kuke buƙata, mun raba wannan Sanarwa zuwa sassan da suka dace.
Kuna da wasu hakkoki da suka shafi yadda Karman yana amfani da keɓaɓɓen bayaninka. Kuna iya karantawa game da haƙƙin ku a cikin Yankin Haƙƙinku da Zaɓuɓɓuka kuma kuna maraba da tuntube mu.
Wanene Mai Gudanarwa Lokacin da muke aiwatar da keɓaɓɓen Bayaninka?
Lokacin amfani, kalmar “Mai Sarrafa” ya haɗa da mutum ko ƙungiyar da ke ƙaddara dalilan sarrafa bayanan mutum, gami da yadda ake sarrafa shi. Yaushe Karman yana amfani da bayanan ku don dalilai kamar sabis na kan layi, gudanar da gyare -gyare da kulawa, da gudanar da wasu ayyukan tallace -tallace, muna aiki azaman Mai Kulawa.
Lokacin amfani, kalmar “Mai aiwatarwa” ta haɗa da mutum ko ƙungiyar da ke yin aiki a madadin mai sarrafawa. Lokacin da Karman ya karɓi bayaninka daga dillali ko dillali don gina samfur naka, muna aiki azaman Mai aiwatarwa a madadinsu.
Wane Bayani Muke Tattara Game Da Kai?
A lokacin da ta yin amfani da mu Kujerun marasa lafiya ko mu'amala da mu, muna tattara bayanai game da ku waɗanda muke amfani da su don dalilai daban -daban. Waɗannan dalilai sun haɗa da samar muku da ayyukan da kuka nema da kuma sadarwa tare da ku, amma kuma haɓaka namu Kujerun marasa lafiya kuma ka kyautata su.
Muna tattara keɓaɓɓen bayani game da kai lokacin da ka yi oda tare da dillalinka don kowane ɗayanmu Kujerun marasa lafiya. Muna kuma tattara ta lokacin da kuka yi rijista don kowane sabis na kan layi. Muna tattara bayanan keɓaɓɓu don ƙirƙirar, aiki da haɓaka namu Kujerun marasa lafiya, samar muku da gogewa na keɓaɓɓu, kuma yana taimaka muku kiyaye lafiya. Don ƙarin bayani game da yadda muke amfani da keɓaɓɓen bayaninka, da fatan za a duba ɓangarorin masu taken Ta Yaya Muke Amfani da Bayaninka? da Namu Kujerun marasa lafiya.
Muna tattara waɗannan bayanan keɓaɓɓen bayanan dangane da samfur ko sabis ɗin da kuke amfani da su:
- Bayanin Shaida
Bayanin ganewa ya haɗa da sunanku na farko, sunan ƙarshe, sunan mai amfani ko makamancin haka, ranar haihuwa, da jinsi. Muna tattara bayanan ainihi lokacin da kai, dillalinka, ko likitan ku ya isa gare mu don ayyuka, lokacin da kuka nemi buƙata, ko lokacin da kuka shigar da ƙara. A wasu lokuta, muna karɓar bayanan shaidarka daga dillalinka ko likita lokacin da aka sanya odar samfur naka.
- Bayanin hulda
Bayanin tuntuɓar ya haɗa da adireshin imel, adireshin imel, ko lambobin waya. Muna tattara bayanan tuntuɓar ku lokacin da kuka isa gare mu don ayyuka, don yin buƙata, ko don gabatar da ƙara. A wasu lokuta, muna karɓar bayanan tuntuɓar ku daga dillalin ku ko likitan ku wheelchair an sanya oda. A mafi yawan lokuta, muna tattara wannan bayanan keɓaɓɓu azaman mai sarrafawa ko abokin kasuwancin dillalin ku ko likitan ku; duk da haka, akwai lokutan da muke aiki azaman mai sarrafawa ko mai ba da sabis na kiwon lafiya wanda ba a rufe ba yayin sarrafa wannan bayanin, kamar sarrafa korafi, kiyaye samfur, hanyoyin lissafin kuɗi, da sauransu.
- Bayanin aunawa
Yayin kimanta abokin ciniki, muna tattara ma'aunin jikin ku don samar muku da wheelchair custom dace da ƙayyadaddun bayanai da buƙatunku. Lokacin da kuke yin odar wasu wuraren zama da samfura, muna gudanar da taswirar maƙasudin matsa lamba zuwa custom dace da wurin zama da bukatun ku.
- Bayanin ma'amala
Bayanin ma'amala ya haɗa da cikakkun bayanai game da tarihin odar ku, gami da samfura da sassan, da sauran cikakkun bayanai na samfurori da aiyukan da kuka saya daga gare mu.
- Bayanin shiga
Kafin ku yi rajista don samun damar software da ƙa'idodin mu, ku ko likitan ku za ku buƙaci yin rijista don lissafi tare da samfurin ("Matsayin Mai Amfani"). Bayanan da aka tattara a cikin tsarin rajista ya haɗa da sunanka da adireshin imel. Karman ya amince da Matsayin Mai Amfani da ku. Da zarar kun yi rajista kuma an amince da Matsayin Mai amfani, za ku karɓi sunan mai amfani da kalmar wucewa.
- Bayanin fasaha
Bayanin fasaha ya haɗa da adireshin yanar gizo (IP), bayanan shiga ku, nau'in masarrafa da sigar, saitin lokaci da wuri, nau'in plug-in mai bincike da sigogi, tsarin aiki da dandamali da sauran fasaha akan na'urorin da kuke amfani da su don samun damar wannan gidan yanar gizon da samfuranmu na kan layi.
- Bayanin amfani
Bayanin amfani ya ƙunshi cikakkun bayanai game da yadda kuke amfani da gidan yanar gizon mu, samfura da ayyuka. Wannan ya haɗa da wurin zama da tsarin matsayin ku lokacin da kuka yi rijista don Mai Koyar da Wurin zama.
- Bayanan lafiya
Idan kun yi rijista don kowane ɗayan ayyukanmu na kan layi, muna tattara bayanai a madadin asibitin ko mai ba da sabis na kiwon lafiya da kuka zaɓa don isar da kuma kula da namu Kujerun marasa lafiya, gami da bayani game da amfani da namu Kujerun marasa lafiya, don Allah duba Namu Wuta sashe don ƙarin bayani game da wane nau'in bayanin da ya shafi namu Kujerun marasa lafiya cewa muna tattarawa.
A cikin gudanar da kasuwanci, za mu karɓa kuma mu ƙirƙiri bayanan da ke ɗauke da ƙarancin bayanan kiwon lafiya. Duk wani bayanin kiwon lafiya da aka tattara ba a haɗe shi da bayanai daga wasu samfura ko amfani da su don wasu dalilai ba tare da izinin ku ba. Misali, ba za mu yi amfani da bayanan lafiyar ku don tallatawa ko tallata muku samfuran mu ba tare da izinin ku ba.
- Bayanin wuri
Karman yana ba da samfuran tushen wuri waɗanda ke buƙatar izinin ku bayyane kafin kunnawa. Don samar da waɗannan samfuran na tushen wuri, muna tattarawa, amfani, da raba madaidaicin bayanan wurin tare da ku, mai kula da ku na doka, dillalin ku, ko likitan ku tare da izinin ku. Bayanin da aka raba ya haɗa da ainihin yanayin yankin ku wheelchair lokacin da aka kunna na'urar GPS. Kuna iya kunna ko kashe tarin bayanan wuri akan na'urarku a cikin aikace -aikacen wayoyin salula na My Karman, akan gidan yanar gizon My Karman, ta hanyar tuntuɓar dillalin ku, ko ta tuntuɓar mu.
- Bayani daga na'urori masu auna sigina
Karman tayi karusan wutar lantarki tare da firikwensin da zasu tattara bayanai game da wurin ku, wheelchair nisan mil, matsayin baturi, bayanin kulawa, bayanan bincike, da bayanan sabis game da Kujerun marasa lafiya da kuke amfani da karɓa daga Karman akan kunnawa. Waɗannan firikwensin ba sa aiki a lokacin da kuka karɓi ikon ku wheelchair kuma ana iya kunna shi a buƙatar ku. Dillalin ku zai iya ba ku bayani kan yadda za a kunna firikwensin na’ura.
Bayani game da amfanin ku Kujerun marasa lafiya ana tattara lokaci -lokaci a madadin asibitin ku ko mai ba da sabis na kiwon lafiya don taimaka muku a cikin jiyya ta musamman. Dangane da samfuranmu, zaku iya sarrafa abin da bayanan firikwensin na'urar da ƙa'idodin za su iya amfani da su ta hanyar tuntuɓar dillalin ku ko aika imel zuwa privacy@KarmanHealtcare.com.
Ta Yaya muke Amfani da Bayananka?
Nau'in keɓaɓɓen bayani game da kai da muke aiwatarwa ya dogara da waɗanne ayyuka da Kujerun marasa lafiya cewa kayi amfani. Da fatan za a koma zuwa sashen samfuranmu don ƙarin takamaiman bayani game da abin da takamaiman samfuranmu ke iya tattara bayanan keɓaɓɓu.
Bukatun doka
Karman yana adana bayanan sirri don cika buƙatun doka, misali bisa ƙa'idojin ajiyar kuɗi ko don cika wajibai na rahoton da Dokokin Na'urar Lafiya ta EU da Hukumar Abinci da Magunguna ta Amurka (FDA) don Masu ƙera Na'urorin Lafiya kamar yadda ya dace ga masu amfani daban -daban. Wannan aiki yana dogara ne akan wajibai na doka a ƙarƙashin dokar da ta dace. Da fatan za a duba sassan masu taken Wajibi na Shari'a da Bayyanar Shari'a don ƙarin bayani game da buƙatun doka.
Communications
Sadarwar da ake buƙata
Lokaci -lokaci, muna amfani da keɓaɓɓen bayaninka don aika mahimman sanarwa, kamar sadarwa game da Kujerun marasa lafiya da canje -canje ga sharuɗɗanmu, yanayi, da manufofinmu. Domin wannan bayanin ya zama dole ga Karman don kula da ayyukan quality na samfuranmu, ci gaba da sanar da ku haƙƙoƙin sirrinku, cika alƙawarin da ke tsakaninmu da ku, da kuma tabbatar da amincin ku ta hanyar amfani da na'urar da ta dace, ƙila ba za ku daina karɓar waɗannan hanyoyin sadarwa ba. Wannan aikin yana dogara ne akan ingantattun dalilai na Karman ko kwangilar mu tare da ku.
Ilimin Sadarwa
Bayanin keɓaɓɓen bayanan da muke tattarawa yana ba mu damar, idan kai abokin ciniki ne a gare mu, ci gaba da sanya ka akan sabbin sanarwar samfuran Karman, sabunta software, da abubuwan da ke zuwa. Wannan aikin yana dogara ne akan sha'awar mu ta halal don sadarwa tare da ku. Waɗannan hanyoyin sadarwa na zaɓi ne. Idan ba ku son kasancewa cikin jerin wasiƙar mu, kuna iya fita a kowane lokaci ta tuntube mu ko ta hanyar ficewa ta hanyar danna hanyar haɗin yanar gizon da ba a rajista a cikin imel.
Amfani na Cikin gida
Muna amfani da bayanan sirri don taimaka mana ƙirƙirar, haɓaka, aiki, isar da, da inganta namu Kujerun marasa lafiya; da ganowa da kariya daga kurakurai, zamba, ko wasu ayyukan haram. Wannan aikin yana dogara ne akan kwangilar mu tare da ku ko dalilan sha'awar Karman na halal.
Hakanan muna amfani da bayanan sirri don dalilai na ciki kamar dubawa, nazarin bayanai, da bincike don ingantawa Karman keken hannus da sadarwar abokin ciniki; aiwatar da Yarjejeniyar Lasisin Mai Amfani (“EULA”); ba da dama ga cibiyoyi da masu ba da sabis na kiwon lafiya don bin diddigin da ba da sabis na jirgin ruwan su Abubuwan Karman, lokacin da aka kunna sabis na wurin; da aiwatar da tsarin biyan kuɗi don samfuran Karman. Wannan aikin yana dogara ne akan ingantattun dalilai na Karman, kwangilar mu tare da ku, ko bayyananniyar yardar ku da amfani da ayyukan My Karman.
Muna yin kowane yunƙuri don amfani da mafi ƙarancin adadin bayanan sirri da ake buƙata don aiwatar da waɗannan ayyuka kuma a lokuta da yawa, muna amfani da bayanan da ba a tantance su ba, ko an ɓoye su, ko kuma waɗanda ba a bayyana su ba.
Bayani daga na'urori masu auna sigina
Karman yana amfani da bayanan ku daga firikwensin na'urar zuwa:
- Samar da asibitin ku ko mai ba da sabis na kiwon lafiya tare da martani kan yadda kuma lokacin da kuke amfani da ayyukan kujerar wutar samfurin ku kamar ƙarfi karkatarwa, powerarfin wutar lantarki, ko ƙarfin ɗaga kafa yana hutawa. Wannan aikin yana dogara ne akan bayyananniyar yardar ku da amfani da ayyukan My Karman.
- Ba ku tallafi don amfani da samfuran Karman iri -iri, kamar gyaran sabis, maye gurbin sassa, da taimakon fasaha tare da ayyukanmu na kan layi. Wannan aiki yana dogara ne akan kwangilar mu tare da ku.
- Ba da lasisin mu don inganta fasahar lasisi. Wannan aikin yana dogara ne akan wajibai na doka.
- Magance sakamakon asibiti. Wannan aikin yana dogara ne akan bayyananniyar yardar ku da amfani da ayyukan My Karman.
- Taimakawa samfuran Karman su bi ƙa'idodin likitanci. Wannan aikin yana dogara ne akan wajibai na doka.
- Bayar da dillalai da likitocin su bi da hidimar jiragen ruwan su Karman keken hannu. Wannan aikin yana dogara ne akan bayyananniyar yardar ku da amfani da ayyukan My Karman. Aiwatar da tsarin biyan kuɗi don samfuran Karman. Wannan aiki yana dogara ne akan kwangilar mu tare da ku.
Shin Muna Siyar da Bayaninka?
A'a. Karman ba zai sayar ba, haya, canja wuri, bayyana ko in ba haka ba ba da izinin amfani da keɓaɓɓen bayaninka ta masu talla ko wasu ɓangarori na uku, ban da asibitin ku ko mai ba da sabis na kiwon lafiya, ko kamar yadda aka tsara a cikin Bayyanawa zuwa ɓangarori na uku. .
Shin muna kiyaye bayanan ku?
Karman yana kiyaye keɓaɓɓen bayaninka muddin ya zama dole don dalilan da aka bayyana a cikin wannan Sanarwa. Muna riƙe da amfani da keɓaɓɓen bayaninka kamar yadda ya cancanta don bin ƙa'idodin doka da na doka, kamar rahoton da Dokokin Na'urar Likitocin Amurka da Hukumar Abinci da Magunguna ta Amurka ke buƙata (FDA) don Masu ƙera Na'urorin Lafiya kamar yadda ya dace ga masu amfani daban -daban. Hakanan muna riƙe da amfani da keɓaɓɓen bayaninka kamar yadda ya cancanta don warware rigingimu da aiwatar da yarjejeniyoyi da manufofi na doka. Don ƙarin bayani game da ayyukan riƙewa don Allah tuntube mu.
Kukis da Sauran Fasaha
Muna amfani da masu ba da sabis na ɓangare na uku don taimaka mana bincika wasu ayyukan kan layi da haɓaka samfuranmu. Misali, waɗannan masu ba da sabis suna taimaka mana auna aikin namu Kujerun marasa lafiya ko bincika ayyukan baƙo. Mun ƙyale waɗannan masu ba da sabis su yi amfani da kukis don yin waɗannan ayyukan don Karman. Ana buƙatar masu samar da sabis na ɓangare na uku su cika cikakkiyar sanarwar nan.
Bayanin da aka tattara shine adiresoshin Intanet (IP) ko masu gano makamancin haka. Kuna iya saita burauzan ku kar ku karɓi kukis kuma gidan yanar gizon mu zai gaya muku yadda ake cire kukis daga mai binciken ku. Koyaya, a cikin 'yan lokuta, wasu fasalolin gidan yanar gizon mu na iya yin aiki a sakamakon.
Hanyar da aka yi amfani da ita don toshe cookies za ta dogara ne akan mashigar yanar gizo da ake amfani da ita. Tuntuɓi "Taimako" ko menu mai dacewa a cikin gidan yanar gizon ku don umarnin. Hakanan zaka iya canza saituna sau da yawa dangane da takamaiman nau'in kuki. Don ƙarin bayani ziyarci www.aboutcookies.org or www.allaboutcookies.org.
Amfani da kukis gabaɗaya baya da alaƙa da kowane keɓaɓɓen bayani. Koyaya, gwargwadon yadda aka haɗa bayanan da ba na sirri ba tare da bayanan sirri, muna ɗaukar bayanan da aka haɗa azaman bayanan sirri don dalilan wannan Sanarwa.
Ire -iren Kukis Masu Amfani
- Kukis masu mahimmanci: waɗannan cookies ɗin sun zama dole don gidan yanar gizon yayi aiki kuma ba za a iya kashe shi a cikin tsarin mu ba. Yawancin lokaci ana saita su ne kawai don mayar da martani ga ayyukan da kuka aikata wanda ya kai adadin buƙatun ayyuka, kamar saita fifikon sirrinku, shiga ko cika fom. Kuna iya saita burauzar ku don toshe ko faɗakar da ku game da waɗannan kukis, amma wasu ɓangarorin rukunin yanar gizon ba za su yi aiki ba. Waɗannan kukis ba su adana duk wani bayanin da za a iya ganewa.
- Kukis na ayyuka: waɗannan kukis suna ba mu damar ƙidaya ziyara da hanyoyin zirga -zirga, saboda haka za mu iya aunawa da haɓaka aikin rukunin yanar gizon mu. Suna taimaka mana mu san waɗanne shafuka ne suka fi shahara kuma mafi ƙarancin shahara da ganin yadda baƙi ke zagayawa shafin. Duk bayanan da waɗannan kukis ɗin ke tattarawa an haɗa su sabili da haka ba a san su ba. Idan ba ku ƙyale waɗannan kukis ba za mu san lokacin da kuka ziyarci rukunin yanar gizon mu ba kuma ba za mu iya saka idanu kan ayyukan sa ba.
- Talla da Kukis Masu Target: ƙila za a iya saita waɗannan kukis ta rukunin yanar gizon mu ta abokan tallan mu. Waɗannan kamfanonin na iya amfani da su don gina bayanin abubuwan da kuke so kuma su nuna muku tallace -tallace masu dacewa a wasu rukunin yanar gizo. Ba su adana bayanan keɓaɓɓun kai tsaye ba amma sun dogara ne akan gano mai binciken gidan yanar gizonku da na intanet. Idan ba ku ƙyale waɗannan kukis ɗin ba, za ku fuskanci ƙarancin talla da aka yi niyya.
- Kukis na Kafofin Sadarwa: waɗannan kukis an saita su ta hanyar sabis na kafofin watsa labarun da muka ƙara zuwa rukunin yanar gizon don ba ku damar raba abubuwanmu tare da abokanka da hanyoyin sadarwar ku. Za su iya bin diddigin burauzarka a duk sauran shafuka da gina bayanin abubuwan da kake so. Wannan na iya shafar abun ciki da saƙonnin da kuke gani akan wasu gidajen yanar gizon da kuka ziyarta. Idan ba ku ƙyale waɗannan kukis ba wataƙila ba za ku iya amfani da su ba ko ganin waɗannan kayan aikin rabawa.
Google Analytics da Quantcast Measure
Muna amfani da Google Analytics da Quantcast Measure don adana bayanai game da yadda baƙi ke amfani da gidan yanar gizon mu don mu sami ci gaba kuma mu ba baƙi kyakkyawar ƙwarewar mai amfani. Google Analytics tsarin ajiya ne na ɓangare na uku wanda ke yin rikodin bayanai game da shafukan da kuka ziyarta, tsawon lokacin da kuka kasance akan takamaiman shafuka da gidan yanar gizon gaba ɗaya, yadda kuka isa shafin da abin da kuka danna lokacin da kuke can. Waɗannan kukis ba sa adana kowane keɓaɓɓen bayani game da kai, kamar sunanka, adireshinka, da sauransu kuma ba ma raba bayanai a wajen Karman. Kuna iya duba manufofin sirrin Google Analytics a mahaɗin da ke gaba: http://www.google.com/intl/en/policies/privacy/.
Kuna iya duba manufofin sirrin Quantcast Measure a mahaɗin da ke tafe: https://www.quantcast.com/privacy/
Adireshin IP
Adireshin IP ko Intanet ɗin adireshin adireshi ne na musamman wanda aka sanya wa kwamfuta yayin da yake shiga intanet. Adireshin IP ɗinku yana shiga yayin ziyartar rukunin yanar gizon mu, amma software na nazarin mu yana amfani da wannan bayanin ne kawai don bin diddigin baƙi da yawa da muke da su daga yankuna daban -daban.
Menene Sharuɗɗan Dokoki don Tsarin Mu?
Muna dogaro da tushe na doka don amfani da keɓaɓɓen bayaninka:
Ayyukan Kwangila
Inda ake buƙata don samar muku da samfuranmu ko ayyuka, kamar:
- Gina ko ƙirƙirar samfuran ku na musamman lokacin da kuke yin oda
- Tabbatar da shaidarka lokacin da kuka tuntube mu ko kuka nemi buƙata
- Ana sarrafa ma'amaloli na siye
- Tabbatarwa da tabbatar da cikakkun bayanan odar ku tare da ku, dillalin ku, ko likitan ku
- Ana sabunta ku, dillalin ku, ko dillalin likitan ku akan matsayin odar ku, kamar yadda ake buƙata
- Ba ku damar yin rijistar samfur ɗinku daidai da tsarin garantin mu
- Samar muku da fasaha da goyon bayan abokin ciniki.
Sharhi na Gaskiya
Inda yake cikin muradin halal mu yi haka, kamar:
- Sarrafa samfuranmu da aiyukanmu da sabunta bayananku
- Don yin da/ko gwada aikin, samfuranmu, aiyukanmu da ayyukan cikinmu
- Don bin jagora kuma an ba da shawarar mafi kyawun aikin gwamnati da hukumomin gudanarwa
- Don gudanarwa da duba ayyukan kasuwancinmu gami da lissafin kuɗi
- Don gudanar da sa ido da kuma adana bayanan sadarwar mu tare da ku da ma'aikatan mu (duba ƙasa) • Don bincike da bincike na kasuwa da ƙididdiga masu tasowa
- Don sadarwar tallan kai tsaye game da samfura da ayyuka masu dacewa. Za mu aiko muku da tallace -tallace ta SMS, imel, waya, post da kafofin watsa labarun da tashoshi na dijital (misali, ta yin amfani da WhatsApp da HubSpot)
- A ƙarƙashin ikon da ya dace, don samar da fahimta da nazarin abokan cinikinmu ga abokan kasuwancin ko dai a zaman wani ɓangare na samar da samfura ko ayyuka, yana taimaka mana inganta samfura ko ayyuka, ko don tantancewa ko haɓaka ayyukan kasuwancinmu.
- Inda muke buƙatar raba keɓaɓɓen bayaninka tare da mutane ko ƙungiyoyi don gudanar da kasuwancinmu ko bin duk wani doka da/ko ƙa'idojin doka A duk yanayin da ake dogaro da halattacciyar sha'awa a matsayin tushen doka, muna ɗaukar matakai don tabbatar da cewa halal ɗinmu duk wani son zuciya bai wuce nauyin son rai da 'yancin ku ba.
Wajibi na Shari'a
Don cika wajibai na doka a ƙarƙashin dokar da ta dace, kamar:
- Adana bayanan don dalilai na haraji
- Bayar da amsa ga ƙaramin kira ko umarni mai tilastawa
- Bayar da bayanai ga hukumomin gwamnati.
- Rahoto wajibai tare da ƙungiyoyin shari'a
- Ayyukan dubawa kamar yadda doka ta tanada
yarda
Da yardar ku ko bayyananniyar yarda, kamar:
- Sadarwar tallan kai tsaye
- Aika ɗaukaka samfur ko faɗakarwar fasaha
- Aika muku hanyoyin sadarwar tallace -tallace da bayanai kan sabbin samfura, ayyuka da kadarori
- Sadarwa tare da ku game da, da sarrafa sa hannun ku cikin gasa, tayin ko gabatarwa;
- Neman ra'ayin ku ko ra'ayoyin ku, yana ba ku dama don gwada software;
- Sarrafa nau'ikan keɓaɓɓen bayanan sirri kamar game da lafiyar ku, idan kun kasance abokin ciniki mai rauni
Sha'anin Jama'a
Don amfanin jama'a, kamar:
- Gudanar da nau'ikan keɓaɓɓun bayanan ku kamar na lafiyar ku, bayanan bayanan laifuka (gami da laifukan da ake zargi), ko kuma idan kun kasance abokin ciniki mai rauni
Bayyanawa ga ɓangarori na uku
Karman kawai zai raba keɓaɓɓen bayaninka da bayanan amfanin samfur tare da asibitin ku ko mai ba da sabis na kiwon lafiya da kuma dillalan Karman da ke siyarwa. Karman keken hannu lokacin da kuka kunna sabis ɗin da ke tattara wannan bayanin. Don ƙarin cikakkun bayanai kan kowane batutuwan da ke ƙasa ko ayyukanmu na ɓangare na uku gaba ɗaya, tuntuɓe mu.
Muna kuma tattara bayanai a madadin asibitin ko mai ba da sabis na kiwon lafiya da kuka zaɓa don isar da ku Kujerun marasa lafiya, gami da bayani game da amfanin amfanin samfuranmu.
Dangane da samfur ko sabis, muna bayyana bayanan sirri:
- Zuwa ga masu ba da sabis na ɓangare na uku waɗanda ke yin ayyuka a madadinmu, kamar kamfanonin karɓar bakuncin yanar gizo, dillalan aikawasiku, masu ba da nazari, da masu samar da fasahar bayanai.
- Don aiwatar da doka, sauran hukumomin gwamnati, ko wasu na uku (a ciki ko a waje da ikon da kuke zama) kamar yadda dokokin kowane ikon da zai iya shafan mu ke buƙata. kamar yadda aka tanada a ƙarƙashin kwangila; ko kamar yadda muke ganin ya zama dole don samar da sabis na shari'a. A cikin waɗannan yanayi, muna ɗaukar ƙwaƙƙwaran ƙoƙari don sanar da ku kafin mu bayyana bayanan da za su iya gano ku ko ƙungiyar ku da kyau, sai dai idan dokar da ta dace ta hana sanarwar da ta gabata ko ba ta yiwu ko ta yiwu a cikin yanayin.
- Ga masu ba da sabis, masu ba da shawara, abokan hulɗa na ma'amala, ko wasu ɓangarori na uku dangane da la'akari, tattaunawa, ko kammala ma'amala wanda aka same mu ko haɗe da wani kamfani ko muka sayar, ba da ruwa, ko canja wurin duka ko sashi na kadarorinmu.
Bayyana Gudanarwa
Karman yana raba keɓaɓɓen bayaninka da bayanan amfanin samfur tare da wasu na uku waɗanda ke ba da sabis ga Karman, kamar sarrafa bayanai, sarrafa bayanan abokin ciniki, bincike na abokin ciniki da sauran ayyuka masu kama. Muna buƙatar waɗannan ɓangarorin na uku su kare bayanan ku kuma su zama tilas, a ƙarƙashin rubutacciyar yarjejeniya, don yin aiki daidai da umarninmu, bin doka da ta dace da aiwatar da matakan fasaha da ƙungiyoyi masu dacewa don kare bayanan sirri.
Bayyanawar Ciki
Karman yana raba keɓaɓɓen bayaninka da bayanan amfanin samfur tare da rassansa na ciki waɗanda ke aiki azaman masu kula da haɗin gwiwa ko masu sarrafawa. Karman kamfani ne na duniya tare da rarrabuwa a duk duniya. Sakamakon haka, kowane ɗayan ɓangarorinmu na iya sarrafa keɓaɓɓen bayanan ku, ko a cikin EMEA, Asiya, ko Amurka kamar yadda aka bayyana a sashin Canja wurin Bayanai na Ƙasa.
Bayyanawar doka
Yana iya zama dole - ta hanyar doka, tsarin doka, shari'a, da/ko buƙatu daga hukumomin jama'a da na gwamnati a ciki ko wajen ƙasar da kuke zama - don Karman don bayyana keɓaɓɓen bayaninka. Hakanan ana buƙatar mu bayyana bayanai game da ku idan muka ƙaddara cewa don dalilan tsaron ƙasa, tilasta doka, ko wasu batutuwa masu mahimmancin jama'a, bayyanawa ya zama dole ko ya dace. Lokacin da muka karɓi buƙatun bayanai, muna buƙatar a haɗa shi da takaddun doka da suka dace kamar sammaci ko sammacin bincike. Mun yi imanin kasancewa a bayyane kamar yadda doka ta yarda game da abin da ake nema daga gare mu. Muna yin bitar duk wata buƙatu don tabbatar da ingantaccen tushe na doka, kuma muna iyakance martaninmu ga kawai tilasta bin doka da doka ta cancanci doka don takamaiman bincike.
Bayyana Ayyuka
Hakanan muna bayyana bayanai game da ku idan muka ƙaddara cewa bayyanawa ya zama dole don aiwatar da kowane EULAs; don kare ayyukanmu ko wasu masu amfani; ko kuma idan ana buƙatar yin hakan ta kowace doka da ta dace, doka, ƙa'ida, sammaci, ko wani tsarin doka. Bugu da ƙari, idan aka sake tsarawa, haɗewa, fatarar kuɗi ko siyarwa za mu canja wurin duk bayanan sirri da bayanan amfanin samfur da muka tattara zuwa wani ɓangare na uku mai dacewa, kamar yadda ya dace.
Karman kamfani ne na ƙasa da ƙasa tare da iri -iri Kujerun marasa lafiya samuwa dangane da yankin da kuke zama. Mai zuwa jerin samfuran da Karman ke bayarwa a yanki kuma a wasu lokuta a duniya. Don tambayoyi game da kowane samfuran da aka jera, tuntuɓi dillalin ku ko likitan don ƙarin bayani. Hakanan kuna iya tuntuɓar mu.
Yanar Gizo da software
Gidan yanar gizon mu da software suna amfani da iyakance bayanan sirri dangane da amfanin samfur. Ƙila za a iya tattara bayanan keɓaɓɓun bayanai daga gare ku, dillalin ku, ko mai ba da lafiya kamar yadda ake buƙata don ba ku ƙwarewar keɓaɓɓu, haɓaka amincin sabis, yaƙar banza ko wasu ƙwayoyin cuta, ko haɓaka fasali da ayyukan gidan yanar gizon ko software. Ba ma amfani da bayanan ku don kowane tallace -tallace ko makamantan dalilai na kasuwanci ba tare da yardar ku ba.
Yankin Kasuwancin Amurka
Amurka
A matsayin mai ƙera na'urar likitanci, Karman na iya yin aiki azaman mai ba da kulawa da lafiya lokacin da ake tantance nau'in ko girman na'urar da ake buƙata don wani mara lafiya. Don ƙarin bayani game da ayyukanmu na HIPAA, tuntuɓe mu a: privacy@KarmanHealthcare.com.
Your California Privacy Rights
Kundin Tsarin Mulkin Kalifoniya na 1798.83 ya ba da izinin mazaunan California su nemi wasu bayanai game da tona asirin mu na Keɓaɓɓen Bayanin Sirri ga wasu na uku don dalilan tallan su kai tsaye. Don yin irin wannan buƙatar, tuntuɓi mu a: privacy@KarmanHealthcare.com.
Dokar California ta buƙaci mu bayyana yadda Karman ke amsa siginar gidan yanar gizon “Kada Ku Bi” siginar yanar gizo ko wasu hanyoyin da ke ba masu amfani da ikon yin zaɓi dangane da tarin bayanan da ake iya ganewa (kamar yadda aka ayyana wannan lokacin a dokar California) game da mai amfani ta yanar gizo. ayyuka. Mu Kujerun marasa lafiya kar a goyi bayan lambobin “Kada Ku Bi”. Wato, Karman a halin yanzu baya amsawa ko ɗaukar wani mataki game da buƙatun “Kada Ku Bi”.
Hakkokin ku da zabinku
Kuna da wasu hakkoki dangane da keɓaɓɓen bayanin da muke kula da ku. Muna kuma ba ku wasu zaɓuɓɓuka game da abin da keɓaɓɓen bayanin da muka tattara daga gare ku, yadda muke amfani da wannan bayanin, da kuma yadda muke sadarwa da ku. Idan kuna da wasu tambayoyi game da haƙƙin ku kamar yadda aka bayyana a ƙasa, ko kuna son yin amfani da haƙƙin ku, tuntuɓi mu.
Kuna iya aiwatar da kowane haƙƙin ku ta kowane hanya ta hanyar tuntuɓar mu ko ƙaddamar da fom ɗin buƙata. Ba za ku biya kuɗi don samun damar keɓaɓɓen bayaninka ba (ko don aiwatar da duk wasu haƙƙoƙin); duk da haka, muna iya cajin kuɗin da ya dace idan buƙatunku a bayyane ba su da tushe, maimaitawa ko wuce kima. A madadin haka, ƙila mu ƙi yin biyayya da buƙatarka a cikin waɗannan yanayi.
Wataƙila muna buƙatar neman takamaiman bayani daga gare ku don taimaka mana mu tabbatar da asalin ku kuma tabbatar da haƙƙin ku don samun damar keɓaɓɓen bayaninka (ko don aiwatar da duk wasu haƙƙoƙin ku). Wannan matakin tsaro ne don tabbatar da cewa ba a bayyana bayanan sirri ga duk mutumin da ba shi da haƙƙin karɓa. Hakanan muna iya tuntuɓar ku don tambayar ku ƙarin bayani dangane da buƙatar ku don hanzarta amsa mu.
Muna ƙoƙarin amsa duk buƙatun halal a cikin wata kalanda. Lokaci -lokaci yana iya ɗaukar mu fiye da wata kalanda idan buƙatarka tana da rikitarwa ko kun yi buƙatun da yawa. A wannan yanayin, za mu sanar da ku kuma mu ci gaba da sabunta ku.
Haƙƙin Sanarwa Game da Yadda ake Amfani da Bayanin Keɓaɓɓen ku
Kuna da haƙƙin sanar da ku game da yadda za mu yi amfani da raba keɓaɓɓen bayaninka. Za a ba ku wannan bayani a taƙaice, gaskiya, fahimta da sauƙi m tsarin kuma za a rubuta shi cikin harshe bayyananne.
Dama don Samun Bayanin Keɓaɓɓen Bayaninka
Kuna da 'yancin samun tabbaci na ko muna sarrafa keɓaɓɓen bayaninka, samun damar keɓaɓɓen bayaninka da bayanan da suka shafi yadda muke amfani da keɓaɓɓen bayaninka. Ana iya iyakance haƙƙin samun bayanan sirri a wasu yanayi ta buƙatun dokar gida. Za mu amsa duk buƙatun don samun dama, gyara, ko share keɓaɓɓen bayaninka kamar yadda buƙatun dokar yankin ke buƙata. Don aiwatar da waɗannan haƙƙoƙin, tuntuɓi mu.
Dama don Gyara ko Gyaran Bayanin Ba daidai ba
Kuna da 'yancin gyara duk wani bayani na sirri wanda bai dace ba ko bai cika ba. Idan mun bayyana bayanan keɓaɓɓen bayanan ga kowane ɓangare na uku, za mu ɗauki matakan da suka dace don sanar da waɗancan ɓangarorin uku gyara idan ya yiwu
Dama don Samun Bayanin Keɓaɓɓen Bayaninka
An Goge a Wasu Yanayi Kuna da damar neman a share bayanan keɓaɓɓen ku idan:
- kuna ƙin aiwatar da bayanan keɓaɓɓen ku, daidai da haƙƙin ku na ƙin yarda kuma ba mu da babban halattacciyar sha'awa
- idan an sarrafa bayanan sirri ta hanyar mu ba bisa ƙa'ida ba
- bayananka na sirri dole ne a goge su don dacewa da wani aikin doka a ƙarƙashin dokar da ta dace.
Za mu yi la’akari da kowace buƙatu a hankali daidai da buƙatun kowace doka da ta shafi sarrafa keɓaɓɓen bayaninka. Idan kuna da wasu tambayoyi game da haƙƙin ku na sharewa, tuntuɓe mu.
Dama don Taƙaita Tsarin Bayanin Keɓaɓɓen Bayaninka
Kuna da 'yancin taƙaita sarrafa bayanan ku a wasu yanayi. Waɗannan sun haɗa da lokacin da:
- kuna hamayya da daidaiton bayanan sirri, kuma dole ne mu taƙaita aiki na wani lokaci don ba mu damar tabbatar da amincin bayanan da suka dace
- aiki ba bisa doka ba ne, kuma kuna buƙatar ƙuntata amfani maimakon goge bayanan sirri
- ba mu sake buƙatar keɓaɓɓen bayaninka don dalilan sarrafawa kamar yadda aka tsara a cikin Ta Yaya Muke Amfani da Sashin Bayaninka a cikin Wannan Sanarwa, amma kuna buƙatar keɓaɓɓen bayaninka don kafawa, motsa jiki ko kare doka. da'awar
- kun ƙi yin aiki bisa ga abin da aka bayyana a ƙarƙashin ɓangaren Dama na Abun, kuma tabbatarwar mu ta halattattun filaye tana kan aiki
Haƙƙin Samun Bayanai
A wasu yanayi zaku iya neman karɓar kwafin bayanan sirri game da ku waɗanda kuka ba mu (misali ta hanyar cike fom ko samar da bayanai ta gidan yanar gizo). Haƙƙin ɗaukar bayanai yana aiki ne kawai idan aikin ya dogara ne akan yardar ku ko kuma dole ne a sarrafa bayanan keɓaɓɓen don aiwatar da kwangila kuma ana aiwatar da aikin ta atomatik (watau ta hanyar lantarki).
Dama don ƙin aiwatarwa
Kuna da 'yancin ƙin aiwatar da keɓaɓɓen bayaninka a wasu yanayi, gami da inda:
- muna sarrafa bayanan sirri dangane da muradun halal ko don aiwatar da wani aiki a cikin muradun jama'a
- mu ne ta yin amfani da bayanan sirri don dalilan tallan kai tsaye
- Ana sarrafa bayanai don bincike na kimiyya ko na tarihi ko dalilai na ƙididdiga. Idan kun nemi yin amfani da haƙƙin ku na ƙin yarda, ba za mu ƙara sarrafa bayanan keɓaɓɓun ba sai dai idan za mu iya nuna dalilai masu tursasawa da halattattu don irin wannan aiki wanda ya mamaye sha'awar sirrin.
Idan kun ƙi aiki don tallan kai tsaye, ba za mu ƙara gudanar da irin wannan aiki ba.
A wasu yanayi, ko da kun ƙi wani aiki, za mu iya ci gaba da wannan aikin idan an ba da izini ko kuma a tilasta yin hakan a ƙarƙashin dokar da ta dace, kamar lokacin da dole ne mu cika buƙatun doka ko mu cika wajibai na kwangila dangane da mutumin da aka yi wa rajista.
Sadarwar Talla
Muna so mu aiko muku da bayanai game da samfuranmu da aiyukanmu waɗanda ƙila za su ba ku sha'awa. Kuna iya gaya mana kada mu aiko muku da hanyoyin sadarwa na tallace-tallace a kowane lokaci ta imel ta danna kan hanyar haɗin yanar gizon da ba ku shiga cikin imel ɗin tallan da kuka karɓa daga gare mu ko ta tuntuɓar mu kamar yadda aka tsara a ƙarƙashin “Tuntube Mu”A kasa.
Ba da Yarda da Jingina
An nemi ku ba da izinin ku don wasu sarrafa bayanan ku. Idan an gudanar da aiki bisa ga amincewar ku, an faɗi irin wannan aikin a cikin wannan Sanarwa kuma bisa ga umarnin kamar yadda aka tsara a nan.
Kuna iya janye duk wata yardar da kuka ba mu a baya don sarrafa keɓaɓɓen bayaninka. Da zarar ka janye amincewarka, za mu daina sarrafa keɓaɓɓen bayaninka da aka haɗa da izininka da kuma dalilan da aka bayyana dalla -dalla kamar yadda aka tsara a nan.
Lura cewa koda kun janye izinin ku don wasu dalilai na sarrafawa, ƙila mu ci gaba da aiwatar da wasu keɓaɓɓun bayanan don wasu dalilai inda muke da wata maƙasudin doka don yin hakan. Wannan na iya haɗawa da aiki don cika aikin kwangila dangane da ku game da samfuranmu ko kuma lokacin da muke da alhakin doka bisa ƙa'idar doka don yin hakan.
Yadda ake Amfani da Hakkokin ku
Kuna iya yin amfani da kowane haƙƙoƙinku a kowane lokaci ta hanyar tuntuɓar mu ko gabatar da fom ɗin buƙata. Lura cewa za mu iya tuntuɓar ku kuma mu nemi ku tabbatar da asalin ku don tabbatar da cewa ba mu bayyana keɓaɓɓen bayan ku ga kowane mutum mara izini. Ƙila mu nemi ku ƙayyade buƙatunku kafin mu yi wasu ayyuka. Da zarar mun tabbatar da shaidarka, za mu gudanar da buƙatarka daidai da dokar da ta dace. Lura cewa koda kuna ƙin takamaiman aiki na bayanan sirri, ƙila mu ci gaba da aiki idan doka ta ba da izini ko buƙatar hakan, kamar lokacin da ake buƙata don cika buƙatun doka.
Kariyar Bayanai ga Yara
Mun ƙuduri aniyar kare bayanan yara da ba ku zaɓi game da yadda bayanan ɗanku suke ko ba a amfani da su. Muna bin dokokin kariyar bayanai na duniya kamar yadda suke da alaƙa da sirrin yara inda ake amfani da samfuran Karman, kamar Dokar Kariyar Sirri ta Yanar Gizo ta Intanet. Ba da gangan muke tattara bayanan sirri daga yara ba tare da izinin iyaye ko mai kula da su.
Idan kun yi imani cewa wataƙila mun tattara bayanan sirri daga wani wanda bai kai shekara goma sha shida (16) ba, ko kuma mafi ƙarancin shekaru daidai gwargwadon ikon ku, ba tare da izinin iyaye ko mai kula ba, da fatan za a sanar da mu ta yin amfani da hanyoyin da aka bayyana a sashin Tuntube Mu kuma za mu ɗauki matakan da suka dace don bincike da magance matsalar cikin hanzari.
Kariyar Bayanai da Kariyar Tsaro
Muna amfani da fasahohin da suka dace da masana'antu, kamar firewalls, dabarun ɓoyewa, da hanyoyin tabbatarwa, da sauransu, waɗanda aka ƙera don kare tsaron keɓaɓɓen bayaninka da kuma kare asusun Karman da tsarin daga samun dama mara izini.
Kodayake muna ƙoƙarin kiyaye keɓaɓɓen bayaninka, babu matakan tsaro cikakke, kuma ba za mu iya ba da tabbacin cewa ba za a taɓa bayyana keɓaɓɓen bayaninka ba ta hanyar da ta saba da wannan Sanarwar (misali, sakamakon ayyukan da ba a ba su izini ba ta ɓangarori na uku waɗanda suka keta doka ko wannan Sanarwa).
Karman ba abin dogaro ne ga duk wani da'awa ko asara na kowane irin da ya shafi amfani ko rashin amfani da ID na Mai amfani saboda ayyukan wasu na waje da ke ƙarƙashin ikon Karman ko saboda gazawar ku na kiyaye sirrin da amincin ID na Mai amfani. . Ba mu da alhakin idan wani ya sami damar shiga asusunka ta hanyar bayanan rajista da suka samo daga gare ku ko ta hanyar keta wannan sanarwar ko EULA. Idan kuna da wata damuwa da ta shafi tsaro, da fatan za a yi imel ɗin imel na sirri@KarmanHealthcare.com.
Canje -canje na Gaba
Karman na iya sabunta wannan Sanarwa daga lokaci zuwa lokaci. Lokacin da muka canza shi ta hanya ta zahiri, za a buga sanarwa a gidan yanar gizon mu tare da Sabuntar Sanarwa.
Menene zai faru idan an sami canjin ikon mallaka?
Bayani game da abokan cinikinmu da masu amfani, gami da bayanan sirri, ƙila za a iya raba su kuma a canza su a zaman wani ɓangare na haɗin kai, saye, sayar da kadarorin kamfani ko sauyin sabis zuwa wani mai ba da sabis. Wannan kuma yana aiki a cikin yanayin rashin tabbas na rashin kuɗi, fatarar kuɗi ko karɓar wanda abokin ciniki da bayanan mai amfani za a canza su zuwa wani mahaluƙi sakamakon irin wannan ci gaba.
Tuntube Mu
Idan kuna da wasu tambayoyi ko damuwa game da Sanarwar Karman ko sarrafa bayanai ko kuma kuna son yin korafi game da yiwuwar keta dokokin sirrin gida, tuntuɓe mu ta yin amfani da bayanan lamba masu zuwa:
Jami'in sirri
KARMAN HEALTHCARE, INC
19255 SAN JOSE AVENUE
BIRIN KASUWANCI, CA 91748
sirri @KarmanHealthcare.com
Hakanan kuna iya tuntuɓar mu ta waya a lambar tallafin abokin ciniki da ta dace. Ana bincika duk irin waɗannan hanyoyin sadarwa, kuma ana ba da amsoshi a inda ya dace da wuri -wuri. Idan ba ku gamsu da amsar da aka karɓa ba, kuna iya tura ƙarar ku ga mai kula da abin da ke cikin ikon ku. Idan kun tambaye mu, za mu yi iyakar ƙoƙarin mu don ba ku bayanan da kuke buƙata.