COVID-19: Hanyarmu
Idan aka zo batun COVID-19, muna son ku sani mun himmatu wajen kiyaye ma'aikatanmu da jama'armu lafiya- da kuma kula da abokan cinikinmu da kyau.
Ga abin da muke yi don tabbatar da amincin ma'aikatanmu da abokan cinikinmu:
- Muna tallafa wa ma'aikata su yi aiki daga gida duk inda ya yiwu. Abin farin ciki, mun sami ci gaba na kasuwanci da tsarin aiki-daga-gida a wuri na ɗan lokaci-don haka mai sarrafa samfuran ku na iya yin taɗi da ku yayin da kuke lafiya a gida tare da danginsu.
- Mun canza mayar da hankali na aiki zuwa cibiyar rarraba mu ta Los Angeles daga abokan hulɗa da yawa da muke da su a duk faɗin ƙasar, gami da yin nesantawar jama'a ta hanyar haɗuwa da sa'o'i masu wahala da canje -canjen aiki.
- Mun ƙara ƙa'idodin tsabtace muhalli da tsabta har yanzu ga ma'aikatan da ke tattarawa da aikawa da siyayyar ku.
- Wannan ya haɗa da, abin rufe fuska, safofin hannu, barasa, gogewa, da sauran samfuran tsafta.
- Mun mayar da tangarda na ɗan lokaci don rarrabawa daga wasu hanyoyin sadarwar mu na gargajiya yayin da muke saura m ta waya da intanet ga abokan cinikin mu na gida. Plusari, waɗancan abokan cinikin yanzu suna da zaɓi na “sito kai tsaye & jigilar rana ɗaya” don abubuwan da muke adanawa a cibiyar rarraba mu ta Los Angeles. Idan ba za ku iya samun ta da sauri ta hanyar sadarwar dillalanmu ba, kira mu nan da nan! Yana da mahimmanci a gare mu mu samar muku mafita kuma ku fitar da na'urar likitan ku a ranar. Muna nan a gare ku.
- Mun yi aiki musamman tare da manyan hanyoyin sadarwar sufuri kamar FEDEX da kuma UPS don haka kace karba da hanzarta isar da su.
- Mutanen da ke da alamun rashin lafiya na iya shiga wuraren aikin mu. Muna tafe Ka'idodin CDC don jinkirta komawa bakin aiki bayan kowane irin rashin lafiya.
- Ga abokan aikinmu waɗanda ke buƙatar mai da hankali kan amincinsu - ko amincin danginsu - a shirye muke mu yi abin da ake buƙata don tabbatar da cewa ba su rasa biyan albashi.
Mun taba tunanin Karman a matsayin wurin nishaɗi don nishadantarwa, koyo game da shi, da siyayya gadaje. Shin kun sani? Muna shiga cikin sarkar samar da lafiya tare da fiye da yadda ake buƙata motsi kayan aikin da aka san mu tsawon shekaru? A yanzu, muna tsammanin har yanzu muna iya ba ku waɗannan manyan gogewa, yayin da kuma muna tallafawa ma'aikatanmu wajen yin abin da ya fi dacewa da su da danginsu. (Idan a kowane lokaci yana canzawa, za mu canza tsarinmu kuma mu sanar da ku anan.)
Oh, kuma abu ɗaya: don Allah kar a manta game da ikon motsi ga wadanda ke matukar buƙatar ta a wannan lokacin na buƙatun likita a duk faɗin ƙasar. Koyi game da mafi kyawun ayyukan likita. Koyi game da mafi kyawun zaɓin motsi don biyan bukatun ku na likita a yau. Muna tsammanin za ku yi farin ciki da kuka yi hakan.
Kula da kyau,
The Karman Team *** Yana yiwa Abokan cinikinmu hidima a duk faɗin duniya sama da Shekara 27 ***