A cikin kasuwar yau, mutane sun gaji da manyan keken guragu waɗanda aka yi nufin inganta motsi ga nakasassu ko masu rauni. Inda aka nufa motsi da saukin sufuri su zama muhimmin mahimmanci na kera keken guragu, ko yaya masana'antun sun ɓace akan abin da ya fi mahimmanci ga mutanen da ke amfani da kujeru. Menene kujerar ergonomic?
Karman yana alfahari yana sanar da samfur ɗin da zai sake bayyana ƙima mai nauyi a mafi ƙimar farashi. Munyi haka ta hanyar haɗa ƙarfe mai gasa (Jirgin Sama Grade T6 Alu) tare da mafi kyawun lissafin geometry mai yiwuwa a ƙera keken guragu.
Abin da muke samu shine keken guragu mai aiki wanda ke rage farashin akan kowane tattalin arzikin tuƙin keken guragu na Titanium kai tsaye zuwa gidajen mutanen da ke son samun matuƙar keken hannu mai yuwuwa.
Fasahar Jirgin Ruwa na Ergo Matsanancin Keken Keken Keɓaɓɓu:
18 lb. (w/o ƙafa)
Juyawa da tura T6 Grade Aluminum Geometry da Fasaha zuwa mafi kyawunsa don yin gasa tare da Titanium yana ceton ku sama da 71% a farashi!
Kuna son jigilar shi da sauri kuma kai tsaye daga shagon mu? Babu matsala. Kuna iya zaɓar keɓancewa da zaɓi zaɓi mai fadi daga menu na ƙasa. Hakanan kuna iya kiran sa idan kuna son samun odar ku akan layi. Muna iya fitar da sauri daga shagon mu a rana ɗaya don duk umarni da aka sanya kafin 3 na yamma Standard Time. Yana da mahimmanci a gare mu mu samar wa abokan cinikinmu mafi kyawun ƙwarewar da za a iya samu da ƙwarewar siye. Samun cikakkiyar keken guragu ga kanku ko ƙaunataccenku yana kan saman jerin fifiko na mu.
*Don saurin duba jirgi, za a aika samfuran samfuranmu na asali a cikin faɗin wurin zama 18 ″. Hakanan kuna iya keɓancewa a menu na ƙasa da ke ƙasa.
Da fatan za a koma zuwa katin garanti da aka haɗe da kowane samfuri don ƙarin bayani kan manufofi da hanyoyin. Ana ba da garantin ga sayan asali da isar da samfurin. Garanti baya canjawa. Sassan ko kayan da aka saba da lalacewa da tsagewa wanda dole ne a maye gurbinsu / gyara su ne alhakin mai shi. An lalace sakamakon sakacin mai amfani, lalacewar haɗari da gangan ko a'a ba a ƙarƙashin garanti na masana'anta. Ba'a rufe garanti na kayan hannu da kayan sawa. Ana ba da shawarar cewa duk wani da'awar da ke ƙarƙashin garanti za a mayar wa dillalin da aka ba da izini don hidimar da aka saya daga gare ta.