The XO-55 Horizon Manual Standing Wheelchair shine madaidaicin kujera ga masu amfani waɗanda ke neman madaidaicin farashi mai tsada ga keken hannu da ke tsaye.
Kama da XO-101 da XO-202 da aka ƙaddara, XO-55 ya bambanta a cikin cewa yana ba wa kansa damar tsayawa da hannu, tare da motsa kujera da hannu yayin da yake zaune.
Yin amfani da aluminium mafi sauƙi da ƙarfi a cikin duniya, gami da haɗa ergonomics a cikin ƙira da tsarin firam, keken guragu na tsaye yana auna fam 57 kawai. Ga marasa lafiya da ke buƙatar tsayawa don sauƙaƙe matsin lamba, 'yancin kai, zagayawar jini, inganta narkewa, ƙarfafa ƙasusuwa, ko kuma ba za su iya tsayawa da kan su ba, XO-55 Horizon da ke tsaye a keken hannu zai ba masu amfani damar motsa keken guragu da kansa a duk ayyukan yau da kullun, da tsayawa da hannu. lokacin da ake so.
Keken guragu a tsaye yana sanye da madaidaicin ma'auni tare da duk kayan haɗin da ake buƙata don amfani da gaggawa kamar ɗamarar kirji, bel ɗin kujerar ƙwallon ƙafa, da tallafin gwiwa. Makullin ƙafafun salo na scissor, juye ƙafafun ƙafa, saurin saƙa coks coks da ƙafafun duk don fa'idar mai siye don sauƙaƙe jigilar kaya idan ya cancanta. Alamar ƙirar mu ta wuce ƙwanƙwasa firam ɗin hannu don ba da damar sauƙaƙe sauƙaƙe, gami da ƙira mafi ƙanƙantar da kai a cikin kasuwar keken hannu da ke tsaye.
Samun wahayi daga jerin keken guragu da ke tsaye, XO-55 Horizon sanye take da mashahurin mashaya na baya wanda ke taimakawa daidaita kujera yayin tsayawa, kazalika da rarraba ƙarfin yayin bugun hannu. Sporty 16 Maganganun ƙafafun huɗu masu saurin bugun huhu tare da tayoyin Kenda, kuma tare da madaidaicin kambi da yatsa ya ba da damar keken guragu da ke tsaye ya dace da amfanin yau da kullun.
Da fatan za a koma zuwa katin garanti da aka haɗe da kowane samfuri don ƙarin bayani kan manufofi da hanyoyin. Ana ba da garantin ga sayan asali da isar da samfurin. Garanti baya canjawa. Sassan ko kayan da aka saba da lalacewa da tsagewa wanda dole ne a maye gurbinsu / gyara su ne alhakin mai shi. An lalace sakamakon sakacin mai amfani, lalacewar haɗari da gangan ko a'a ba a ƙarƙashin garanti na masana'anta. Ba'a rufe garanti na kayan hannu da kayan sawa. Ana ba da shawarar cewa duk wani da'awar da ke ƙarƙashin garanti za a mayar wa dillalin da aka ba da izini don hidimar da aka saya daga gare ta.