Ba a taɓa samun lokacin mafi kyau don shiga ƙungiyar Karman ba®. A matsayin jagorar masana'anta na duniya da mai rarraba kayan aikin likita mai dorewa, muna neman zaɓaɓɓun 'yan takara don tallafawa hangen nesan mu da haɓaka ci gaban mu.

Idan kuna bunƙasa cikin yanayi mai ƙarfi, kasuwanci, kuma kuna neman damar shiga cikin ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrunmu, duba ayyukan aikin mu ko aika ci gaba zuwa aiki@karmanhealthcare.com

Muna ba da albashin gasa da karimci amfanin kunshin, gami da likita, haƙori, tsare -tsaren hangen nesa, hutun da kamfanin ya biya, ranakun hutu da ranakun sirri.

Lambar suturar mu ta kasuwanci ce ta yau da kullun kuma muna kula da yanayin aikin da babu hayaƙi

Ma'aikata Daidaitaccen Aikin

Karman® ma'aikaci ne mai damar dama kuma yana da niyyar ƙirƙirar yanayi daban -daban. Duk ƙwararrun masu neman aiki za su sami shawara don aiki ba tare da la'akari da launin fata, launi, addini, jinsi, asalin jinsi ko bayyanawa ba, yanayin jima'i, asalin ƙasa, jinsi, rashin lafiya, shekaru, ko matsayin tsohon soja.

Gidaje masu Hankali

Karman ya kuduri aniyar yin aiki tare da bayar da masauki mai dacewa ga masu nema da nakasa ta jiki ko ta tunani. Masu neman aiki don neman matsayin Karman tare da jiki ko tunani rashin lafiya waɗanda ke buƙatar madaidaicin masauki ga kowane ɓangaren aikace -aikacen aikace -aikacen na iya tuntuɓar Ma'aikata a hr@karmanhealthcare.com don taimako.

Jobs

  • Wakilan Sabis na Abokin Ciniki (Los Angeles, CA 91748 - Amurka)
  • Ma'aikacin Warehouse (Los Angeles, CA 91748 - Amurka)
  • Mai ba da Shawarwari kan Yanar Gizon Yanar Gizo (Los Angeles, CA 91748 - Amurka)
  • Manajan Kasuwancin Ƙasashen waje (Minneapolis, MN - Amurka)
  • A ciki Wakilin Talla (Los Angeles, CA 91748 - Amurka)
  • Manajan Kasuwancin Ƙasashen waje (Chicago, IL - Amurka)
  • Manajan Inganta Injin Bincike (SEO) (Los Angeles, CA 91748 - Amurka)
  • Mataimakin Mataimakin Talla (Los Angeles, CA 91748 - Amurka)
  • Manajan Kasuwancin Ƙasashen waje (Portland, Oregon - Amurka)
  • Manajan Kasuwancin Ƙasashen waje (San Antonio, Texas - Amurka)